Long Live CAVSCI04!

Go down

Long Live CAVSCI04!

Post  pat on Sun Dec 28, 2008 8:42 pm

Mawala man ako.. hindi nangangahulugan na tapos na ang lahat..
Alam ko subok na ang tibay ng ating samahan na kahit mwla ang isa ay mananatili itong matatag..
Di ko kayo iiwan. Magkakasama pa rin tayo sa puso san man tayo magpunta. Pangako yan. Wlang kalimutan.
Gusto ko lang ipagpatuloy nyo ung tradisyon natin na yearly summer outing at nananawagan ako sa lahat lalo na sa mga hindi nkakasama dati na makiisa kung sino man ang magoorganize. Once a year lang naman yun. Anu ba nman ung isang gbi na ilaan nyo para makasama yung mga kabatch nyo na nkatulong din sa paghubog sa pagkatao nyo at kung sino kayo ngaun.

Iiwan ko dito yung list ng phonebook ko para dun sa mgiging responsable sa mga susunod na get-together ng batch natin. Kung may updates man or kulang.. reply n lang kayo sa thread na to.

Aison 09163025825
Alger 09272323919
April 09275913970
Arjen 09158668318
Ayla 09159098406
Buchi 09276213067
Buena 09065575598
Carlo 09158353920
Carmela 09176056111
Celvin 09167999973
Coco 09155463380
Diovel 09064629047
Dope 09274433500 09174647534
Esper 09289860418
Eugene 09225357629
Eunice 09159792304
Fiel 09153349711
Fricx 09053253530
Gem 09053735907
Gemmae 09273088836
Grace (Mamauag) 09058897046
Harhar (Cheryl) 09287951518
Iche 09179507644
Ivy Rose 09153172390
Jairah 09193679792
JC 09275085613
Jed 09054216706
Jemima 09273034504
Jerica 09064446102
Joyjoy 09065779304
Jycko 09239237165
Kenneth 09178037857
Kevin 09157846552
Kith 09279189682
Leah Kim 09054495612
Lei 09275185606
Lianne 09173907560
Libby 09278779390
Lorenz 09279156443
Lourdes 09063151653
Maan 09276214487
Mabel 09162134134
Mailene 09154393517
Malou 09206723223
Meg 09065549871
Mei 09167653111
Mhilen 09156061429
Mia 09276706455
Mica 09065876950
Neilanne 09153349740
Nilo 09182109384
Nina 09277021966
Normie 09272528131
Olive 09052929769
Owen 09176021227
Paolo 09277216511
Pasco 09062320508
Patrick 09273450622
Paula 09283633070
Phay 09267257598
Pia 09172073674
Reyman 09053675132
Roseanne 09153137774
Shyrann 009266884227
Tan Cambal 09062775501
Tan Pagara 09267186133
Tintin 09276425143
Wau 09224829118
Yen 09165132073

Lets continue to be a blessing to others and try to see good things on everyone.

Goodluck to all and Godbless. Til' we meet again.

CavSci04 is not just a batch, it is and will always be a FAMILY!
avatar
pat
Puge

Number of posts : 125
Age : 31
Location : Naic Cavite
Registration date : 2007-12-08

View user profile http://patpa3ck.multiply.com

Back to top Go down

...

Post  phrangckoh_sabaw on Mon Dec 29, 2008 11:08 am

Cool Laughing Mad Razz Embarassed Crying or Very sad Evil or Very Mad Twisted Evil Rolling Eyes Wink Neutral Arrow Idea Question Exclamation What a Face Like a Star @ heaven Suspect I love you No @ cyclops clown pirat tongue silent pale alien cat monkey pig rabbit bounce confused affraid Basketball cheers bom drunken cherry albino sunny Sleep santa rendeer farao king scratch geek jocolor study elephant flower afro lol!

KEEP IN TOUCH PAPS

7 1/2
M
32
10
avatar
phrangckoh_sabaw
Walang magawa sa buhay

Number of posts : 174
Age : 30
Registration date : 2008-01-27

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  carlo on Wed Dec 31, 2008 9:53 pm

paps, mamimiz ka namin...matagl ang pinagsamahan natin pre..


d man kami maging vocal, alam namin na mamimiss ka namin tol.. ayaw lang namin na maging malungkot at madrama ang mga huling araw na kasama mo ang tropa..

basta tol, magiingat ka..keep in touch..

ako yta madrama amff... godbless parekoy
avatar
carlo
Medyo active sa cavsci04

Number of posts : 34
Age : 29
Location : walls of intramuros
Registration date : 2008-02-26

View user profile

Back to top Go down

...

Post  phrangckoh_sabaw on Thu Jan 01, 2009 1:15 pm

ICS boys prn ang namamayagpag...

hoi magdala k plastic para may sukahan s airplane Exclamation
avatar
phrangckoh_sabaw
Walang magawa sa buhay

Number of posts : 174
Age : 30
Registration date : 2008-01-27

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  buchi on Sat Jan 03, 2009 4:59 pm

Ang Bonamil papa Pat! Wag kalimutan! Good luck sa ibang bansa!! ^^
avatar
buchi
Naknakan ng adik magpost

Number of posts : 129
Registration date : 2007-12-05

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  manrei_muymuy on Sun Jan 04, 2009 6:32 am

huwaaaaaaaaaaaah No No No No No No No
avatar
manrei_muymuy
Medyo active sa cavsci04

Number of posts : 34
Age : 30
Location : QC
Registration date : 2008-01-08

View user profile http://muymuy021.multiply.com

Back to top Go down

..

Post  phrangckoh_sabaw on Tue Jan 20, 2009 9:09 pm

patrick!!!

magparamdam k naman!!!! amfs
avatar
phrangckoh_sabaw
Walang magawa sa buhay

Number of posts : 174
Age : 30
Registration date : 2008-01-27

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  pat on Wed Feb 11, 2009 11:41 am

lol.. ano ako multo.. hehe.. wla n ngpopost d2.. puro c coco n lang.. promote nyo nman.. hehe
avatar
pat
Puge

Number of posts : 125
Age : 31
Location : Naic Cavite
Registration date : 2007-12-08

View user profile http://patpa3ck.multiply.com

Back to top Go down

..

Post  phrangckoh_sabaw on Sun Feb 15, 2009 2:21 pm

unga!!! puro nlng ako......
avatar
phrangckoh_sabaw
Walang magawa sa buhay

Number of posts : 174
Age : 30
Registration date : 2008-01-27

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  buchi on Wed Feb 25, 2009 5:17 pm

Nabuhay si patpat641. Lols
avatar
buchi
Naknakan ng adik magpost

Number of posts : 129
Registration date : 2007-12-05

View user profile

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  dope on Fri Feb 27, 2009 6:40 pm

pat meron kang facebook?
avatar
dope
Pogi

Number of posts : 149
Age : 30
Location : SA BRIEF KO, nakasakay
Registration date : 2007-12-22

View user profile http://racobarrubia.multiply.com

Back to top Go down

Re: Long Live CAVSCI04!

Post  Sponsored content


Sponsored content


Back to top Go down

Back to top

- Similar topics

 
Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum